6 กุมภาพันธ์ 2567 เวลา 14.00 น. งานประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร นำคณะครูแผนกวิชาต่าง ๆ ร่วมออกแนะแนวการศึกษาต่อ ในระดับปวช. วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร ปีการศึกษา 2567 ในการนี้ นายภัทธาวุธ โพธา ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร มอบหมายให้ งานประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร พร้อมด้วยตัวแทนครูและนักเรียน นักศึกษาจากแผนกวิชาต่าง ๆ ออกแนะแนวการศึกษาต่อ ให้แก่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนบ้านเกาะรากเสียด จังหวัดกำแพงเพชร
![](https://kpp.ac.th/wp-content/uploads/2024/02/426478176_707596221558339_2571602898508998448_n.jpg)