7 มีนาคม 2567 เวลา 08.00 น. งานประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร นำคณะครูแผนกวิชาต่าง ๆ ร่วมออกแนะแนวการศึกษาต่อ ในระดับปวช. วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร ปีการศึกษา 2567 ในการนี้ นายภัทธาวุธ โพธา ผู้อำนวยการวิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร มอบหมายให้ นายสุรเชษฐ์ โชติมน รองผู้อำนวยการฝ่ายวิชาการ นำงานประชาสัมพันธ์ วิทยาลัยสารพัดช่างกำแพงเพชร พร้อมด้วยตัวแทนครูและนักเรียน นักศึกษาจากแผนกวิชาต่าง ๆ ออกบูธแนะแนวการศึกษาต่อ ให้แก่นักเรียนระดับชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 3 และชั้นมัธยมศึกษาปีที่ 6 โรงเรียนโกสัมพีวิทยา จังหวัดกำแพงเพชร
![](https://kpp.ac.th/wp-content/uploads/2024/03/429674634_722951996689428_1815247096427198453_n.jpg)